ทำไมต้องเป็น ?

ร้านอะไหล่ และอุปกรณ์มอเตอร์ไซค์
ที่ใหญ่ที่สุดในญี่ปุ่น

พร้อมทั้งคูปองส่วนลด
โปรโมชั่น และดีลอื่นๆอีกมากมาย

การขนส่ง
ที่รวดเร็ว และเชื่อถือได้

* ร้านอะไหล่แต่งมอเตอร์ไซค์อันดับหนึ่งจากญี่ปุ่นที่คุณคู่ควร
* สมัครสมาชิกเพื่อรับส่วนลด และดีลสุดพิศษอีกมากมาย!
* มีสินค้ามากกว่า 800,000 รายการ ของแต่งรถที่คุณหาอยู่จะต้องมีในร้านของเราอย่างแน่นอน

หรือ
สร้างบัญชีใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว!

ยินดีด้วย! บัญชีใหม่ของคุณสร้างเสร็จเรียบร้อยแล้ว! คุณสามารถรับสิทธิพิเศษต่างๆมากมาย จากการซื้อของออนไลน์กับเรา หากคุณมีข้อสอบถามเพิ่มเติมเกี่ยวกับการใช้งาน โปรดติดต่อเราผ่าน หน้าช่วยเหลือ

อีเมล์ยืนยันการสมัครสมาชิกได้ส่งไปยังอีเมล์ของคุณที่ให้ไว้ในระบบของเรา หากคุณไม่ได้รับอีเมล์ดังกล่าว โปรดติดต่อเราที่ หน้าช่วยเหลือ

ทำชีวิตให้ง่ายขึ้นด้วยฟังก์ชั่น "มอเตอร์ไซค์ของฉัน"!
เกี่ยวกับฟังค์ชั่น "มอเตอร์ไซค์ของฉัน"
"ค้นหาอะไหล่ง่ายขึ้น"
คุณจะสามารถหาสินค้าตรงรุ่นกับรถของคุณได้ง่ายกว่าเดิม!
"ข่าวสารสำคัญ"
คุณจะได้รับข่าวสารสำคัญต่างๆ
เช่น สินค้าราคาพิเศษ สินค้าออกใหม่ และข้อมูลอื่นๆอีกมากมาย!
"เพิ่มรถตัวเองลงเว็บไซต์ง่ายๆ"
ลงทะเบียนรถมอเตอร์ไซค์ของคุณง่ายๆ เพียงเลือก
ผู้ผลิต รุ่น และปีที่ผลิต!
Weekly sales banner

QR ที่นั่งวงจร Bracket

ราคา: 2,236.63 THB (7,686 เยน)
คะแนนวีไบค์: 77คะแนน (1%)
ข้อมูลการใช้งาน
มีสินค้าอยู่ที่ Webike: เหลือเพียง 1
หากสั่งซื้อภายใน 4 ชั่วโมง 53 นาที
วันที่จัดส่ง : 2017-10-20 Fri JST
ตรงรุ่น

HONDA MONKEY/GORILLA

ลิงค์ที่เกี่ยวกับรุ่นนี้
View all
รายละเอียดสินค้าด้านล่างนี้ใช้โปรแกรมแปลอัตโนมัติโดย Google Translate
รายละเอียด
[Specification]
ขัด
COLINI
[รวมอะไหล่]
QR ร่างกายที่นั่ง Bracket : 1pc.
Cap Bolt ครึ่งกรู M8x110 : 1pc.
Cap Bolt M8x20 : 2pcs.
แปลนอ่อนนุช M8 : 1pc.
แบนเครื่องซักผ้า M8 : 3pcs.
<รายละเอียดสินค้า>
หน่วยวงเล็บ : 1
กลอนพร้อมหน้าแปลน M8 x 110 : 1
สายฟ้าหัวหกเหลี่ยมพร้อมหน้าแปลน M8 x 20 : 4
น็อตล็อคพร้อมหน้าแปลน M8 : 5
* ที่นั่งที่แสดงในภาพไม่รวม.
* เมื่อติดตั้งมันรบกวนด้วยสายเคเบิลเทียม. กรุณาเปลี่ยนขดลวดของสายไฟ.
* หากคุณติดตั้งไฟท้ายและไฟกระพริบวงเล็บจะต้องแยกจากกัน.
[Specification]
Buffing
COLINI
[Included Parts]
QR Seat Bracket Body: 1pc.
Cap Bolt Half Screw M8x110: 1pc.
Cap Bolt M8x20: 2pcs.
Flange Nut M8: 1pc.
Flat Washer M8: 3pcs.
<Product Details>
Bracket unit: 1
Bolt with flange M8 x 110: 1
Hexagon head bolt with flange M8 x 20: 4
Lock nut with flange M8: 5
* The seat shown in the image is not included.
* When mounting, it interferes with the harness cable. Please change the winding of wiring.
* If you mount tail lamp and blinker, the brackets are required separately.
ข้อความ
*ภาพที่ใช้เป็นเพียงภาพประกอบ รูปภาพอาจแตกต่างกับสินค้าตัวจริง
โปรดระวัง
* หากในสินค้ามีคู่มือการใช้งาน คู่มือนั้นจะเป็นภาษาญี่ปุ่น
ลูกค้าที่รีวิวสินค้าตัวนี้
  • รีวิวคะแนนจากลูกค้า

ยอดเยี่ยม

(1)

ดีมาก

(0)

ปานกลาง

(0)

แย่

(0)

แย่มาก

(0)

  • คะแนนความนิยมโดยเฉลี่ย
โปรดแสดงความคิดเห็นร่วมกับลูกค้าท่านอื่นๆ
เขียนรีวิวผลิตภัณฑ์

รีวิวที่โพสเมื่อเร็วๆนี้สำหรับสินค้าตัวนี้หรือที่คล้ายกัน  * โปรดทราบ รีวิวที่มีอาจเป็นสินค้าและสเปคที่แตกต่างออกไป


ผลิตภัณฑ์ที่กำลังดู